6-9 nỗi đau dịu dàng!!!

Thảo luận trong 'Cà Phê - Trà Đá' bắt đầu bởi Phihoatac, 6/9/09.

1. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Chủ quán ơi cho chai Saigon đỏ nha!!!mà 4 chai đi!!!!Hix!

2. Phihoatac

Có anh em nào ở đó không dô làm vài ve tui mời nè!!!

3. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Làm gì vậy anh!!!thua keo này bầy keo khác buồn làm chi!!!!Uống thì uống!tui đãi anh đó!!!!Cho kết “heineken”đi chủ quán!!!!

4. Phihoatac

Làm vậy chi “mađexomnho”!!!tui biết anh thắng mà!!!nhưng hôm nay tui buồn không phải vì tui thua!mà tui vẫn mời anh được không?????

5. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Được thôi!!!Mà lạ nghe!!!!anh giải thích cho tui hiểu ! vì sao mấy con số anh cho tui mà anh không đánh?????Cuối cùng tui trúng hết là vì sao vậy??????Anh không nói là tui không Uống đâu đó!!!!

6. Phihoatac

Hèhèhèhèèè!!!!Có dzậy màanh cũng không hiểu!Để tui nói anh nghe mấy con số mà tui cho anh là tui đã nói rồi!!!!tháng này là tháng “xá tội vong nhân” nói nôm na là tháng cô hồn, do đó nếu anh để ý một chút sẽ thấy các con như 76-77-78-79 36-37-38-39 sẽ về nhiều hơn trước rất nhìêu hầu như ngày nào cũng có trên bảng KQ anh đánh mà không ăn mới lạ!!!!

7. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Cái đó thì tui biết rồi!nhưng ý tui muốn biết là sao anh không làm như vậy?????

8. Phihoatac

Làm chứ sao không làm nhưng tại tui tham muốn ăn nhiều nên mới như vậy!!!!

9. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Nếu anh biết nói như vậy thì buồn làm chi????thôi uống với tui vài ly tui đãi!

10. Phihoatac

Hix!Nói cho anh nghe tui buồn là vầy:Từ trứơc tới giờ tui chơi đề đâu đến nỗi tệ!nhưng mỗi lần ăn thì người đầu tiên hưởng là bạn bè!mỗi lần trúng thì lại dẫn bạn bè đi chơi tăng 1 tăng 2 rồi sau đó mới đến vợ con hưởng!Nhưng khi gặp vận đen thì bò về nhà cho vợ lo. Nếu tính thành tiền thì hơn cái khỏang mình đưa cho vợ nhiều!!!Nên hôm nay tui quyết tâm làm cái gì đó tặng “bả”!!!ai dè trụi lủi luôn!!!!!

dinamvebac thích bài này.
  11. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Sời!tưởng chuyện gì!!!!!Vậy mai hay mốt anh kiếm vài con lấy tiền mua gì tặng bả là xong thôi!Với trình độ anh thì đừng có nói với tui là không được nghe!!!

12. Phihoatac

Anh không hiểu gì hết! tiền tui chơi đề mà có tui cũng đưa cho bả hòai có gì lạ đâu!!!Nhưng hôm nay là ngày đặc biệt!!!!!tui tính quánh vài con lấy tiền tặng Bả!Bởi vì hôm nay Kỷ niệm ngày sinh của bả Tháng 9 mùng 6 năm 1978 (cũng là kỷ niệm ngày cưới của tui với bả )nên tui chơi hết số luôn.Ai dè hết số thiệt!Hix

13. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Ấy da!!!Cái này buồn thiệt!!!!Nhưng tui nghĩ vợ anh là người biết chuyện chắc chị ấy cũng thông cảm không có vấn đề gì đâu!!!!!

14. Phihoatac

Chính vì vậy tui mới buồn!Nếu bả như người ta cằn nhằn chửi rủa hay nhiếc móc thì tui không đau lắm!vì đó là chuyện bình thường!

15. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Hix!chị tốt như vậy anh phải làm sao coi cho được à nghe!

16. Phihoatac

Hừưm!Tui tính nhậu cho xỉn rùi kiếm chỗ nào ngủ một giấc!mai làm một con 3-4 càng tặng bả chuôc lỗi mong trời thương cho tui được như ý!!!!

17. madexomnho

madexomnho Thần Tài

Ứ ừ như vậy đi!mà có gì anh cho tui ít xái nhe!cám ơn trước!Thôi uống đi anh tui đãi anh đó!!!!Chủ quán ơi cho thêm bia đi!!!!!!!!

18. Phihoatac

Ừ!Thôi Dzô cái cho đep coi!!!!Trăm phần trăm nha!!!!!Dzôooooô

19. Smod_01

Smod_01 Super Moderator Thành viên BQT Perennial Member

Cho cái Đen không đường quán ơi!Uống cho tỉnh ngủ coi.

20. Phihoatac

Giờ này chưa ngủ à Smod!!!