{XSMN} Thứ 7: 29-08-2009-Hôm nay sư phụ mỡ bát!

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Than_So_De, 28/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Than_So_De

Than_So_De Thành Viên

Ngày thứ 7 là ngày bính Ngọ chính cung cũa hành hõa (9) dương thịnh âm sinh , Bính thuộc dương hõa (3) nơi mạnh nhất cũa hành hõa . NGỌ thuộc quẽ Kiền Tốn ( kiền số 1 và 6 Tốn số 5 và 4 ) Thứ 7 các bạn nên đánh số 72 đầu .97 - âm sinh làm chũ quẽ ( số 2 ) thuộc khôn ( số 8 ) có thễ đánh 28 - 62 đuôi . số 3 con bính (3) ngọ ( 7) hành thũy ( 2) đánh 372 bao lô . HÔM NAY SƯ PHỤ MỠ BÁT . chúc các bạn mai mán . và thành công .

Last edited by a moderator: 28/8/09
  2. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

đài nào vậy bạn? TP hay BP?

3. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

cho số mà bạn làm như đánh đố ANH EM trong diễn đàn vậy ? ai có duyên ngộ ra số mới trúng to ! ai không hiểu ngũ hành và câu chữ của thuật ngữ bói toán coi như xong ! mình tin rất ít AE trong diễn đàn hiểu được những gì bạn viết !đây là diễn đàn bàn luận và dự đoán số ,mong bạn cũng hòa đồng như các AE khác .

4. Jsmith

Jsmith Thần Tài

29-08-09:hôm wa mở bát room Win-mình win còn bị ra_đê_ở rủa-nay mở bátrủa tui thì thua,còn lại win

BL DD XC: 363 - 63
    số luôi 638 38
    :SugarwareZ-266::SugarwareZ-266::SugarwareZ-071::SugarwareZ-071::SugarwareZ-271::SugarwareZ-271::SugarwareZ-099::SugarwareZ-099:

Chỉnh sửa cuối: 28/8/09
  5. tieudietchulo

tieudietchulo Thần Tài Perennial member

oh` trùng ý giữ dza người ace. Mong là 2 lô 638.
    her her

6. hiensalon

ngày mai có mấy số này AE coi tham khảo xem sao63-68-98-89

7. tieudietchulo

tieudietchulo Thần Tài Perennial member

èo èo. Bác Hiền nói dúng đó bạn nói âm dương ngũ hành khó hỉu quá. Mong là bạn như bao ace # dự doán cho vui, hên xui trúng lớn. Hôm nay lại như hôm qua thua con 21 cả chiều lẫn tối, buồn lắm bác Hiền àh. Mai cho tui 2 số nữa lấy hên hen. Tiên thể cho tui ý kiến 2 số này ha: 38 62 99. Thanks nhiều

8. tuky

tuky Thần Tài

Anh Hiền ơi ! mình mấy hôm nay thua quá .............giấy tờ nhà cũng bị xã hội đen nắm với lãi suất chóng mặt............buồn quá ,thôi mời anh Hiền 1ly...

9. hiensalon

bạn chọn mấy số đó hên xui dữ lắm ! nên tham khảo số của các AE khác coi sao .

10. hiensalon

TRỜI ! vậy là không ổn rồi bạn ơi ! coi lại di nha bạn

11. binvt1987

binvt1987 Thần Tài

Cầu sài gòn!!!

Đài tp có 1 cái cầu dài dã man,9 ngày roài,hok bít mai có chạy nữa ko! thui cứ theo cho vui nha
    TP: 46-64
    :SugarwareZ-104:

12. Tp hcm 29/8/09

Bl 32,94; đđ 26, chúc anh em may mắn:SugarwareZ-003:

13. pé mụi

pé mụi Thần Tài

Hôm nay các bác có đi châu âu kg cho em quá giang với , cảm ơn nhiều

14. Than_So_De

Than_So_De Thành Viên

1 ngày có 2 đài . đánh số cũng dựa vào 1 phần mai mán , và phãi chịu khó động não chút , tôi không phãi đánh đố mà gọi là có duyên . nếu các bạn không đồng ý lý thuyết trên , vậy tôi xin phép không đoán nữa , thành thật xin lỗi diễn đàn . chúc tất cã hạnh phúc . ( nếu các bạn thấy số không hợp lý thì đừng đánh ) thành thật xin lỗi các bạn

15. hiensalon

không phải là không hoan nghênh bạn ! nhưng cách nói và giải thích của bạn khó hiểu quá ! làm AE không biết bạn muốn cho số gì . mong bạn đừng buồn !

16. Boy TukTti

Boy TukTti Thần Tài

mai thành phố - long an chả bít đánh con j cả? chắc tối nay ngủ mơ cái j nhờ mấy huynh giải đáp quá:SugarwareZ-037::SugarwareZ-037:

17. anhvtp

anhvtp Thần Tài Perennial member

Mình nghĩ bác Hiền góp ý thôi chứ không có gì đâu mà thansode bỏ cuộc chơi sớm vậy. sân chơi mỗi người 1 ý thì sẽ giúp diễn đàn ngày càng vui hơn, Bạn đừng vì vậy mà nghỉ chơi. Diễn đàn chỉ không hoan nghênh với những kẻ quấy rối mà thôi.

18. THANSO.COM

THANSO.COM Thần Tài Perennial member

đi đầu thì cơ hội như đèn dầu treo trước gió , chỉ một làn gió nhẹ cũng đủ tắt rồi , theo THẦN thì đi lô sẽ chịu được gió cấp 7 giật trên cấp 8 đó , mà gió giật trên cấp 8 thì lô 3 em cũng có thể trụ lại được .

19. hiensalon

Đầu đuôi ngày mai có mấy em này cũng nhiều khả năng ra lại :49-89-98-94-54-63-28-23-92

20. hiensalon

ý bạn nói là ba càng phải không ? vậy cứ 372 đảo ,thêm 37-32-72-73-23-27 ! nhưng ngày mai có mấy giờ tốt ứng với những con như trâu-mèo-gà-khỉ vậy mình cho 23-63-28-68-89-49-94-54

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.