{XSMN} Thứ 3: 21-03-2017

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi ILOVENUMBER, 20/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CoffeeTea

CoffeeTea Thần Tài Enthusiastic member

Đã là mạng XH, vào là đi chợ rùi. Nhất tu tại gia, thứ 2 tu chợ, thứ 3 tu chùa.
    cái avata của trung úy có ý nghĩa lúm nghen,(chết đi sống lại mà !!!) may mắn #1 lun á!
    Ừ thì tiếu tiếu với nhau, đàm thoại ảo chớ có thấy mặt nhau đâu?.
    Thì thôi vui vẻ cái chợ là ngon, trúng được thì thêm mừng, tứ hải giai huynh đệ thêm bạn với đời.
    Mỗ cũng chơi văn nghệ thui, ai up bài cứ thoải mái, đừng up bát hay bài trang 1 là được rùi kaka,
    chớ coi lại tay rốiloạn tiền tình sợ up bài, chửi nhuy85 zị là ko được.
    Mai chúc trung úy Big:wins::wins::wins: big nha !

2. nhadaututhongminh

nhadaututhongminh Thần Tài Perennial member

:113: bạn này nói hay nè... :124: ...:112:
    :drunk::cheer2::drunk:

3. ILOVENUMBER

ILOVENUMBER Thần Tài Perennial member

Sorry Mở Bát Thất Bại:133:

4. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

Sai roi chi oi em moi sinh nam 93 thoi nhung em cung dang Thac Mac vi Sao cu noi em la ti ay , em dä k thanh Minh vi mong có dip tiep chuyen voi tï ay vi Sao co nhieu nguoi ghet den vay ti
    Ay da lám gi sai sao chi co tiep suc voi ti ay chi thay ti ay la nguoi the nao ???

5. Nhu y 85

Nhu y 85 Thần Tài Perennial member

Thấy avatar của muội xinh ko huynh phongnha :112:

6. phongnha72

phongnha72 Thần Tài Perennial member

Trinh cả xên .... :112::112:

7. HHH13

HHH13 Thần Tài Perennial member

Có lúa thật

8. nhadaututhongminh

nhadaututhongminh Thần Tài Perennial member

:113: kụ kiếm đọc bài này của jackma nè...:112:

”Người nghèo chỉ biết dạy bạn cách để nghèo hơn !
    Bạn bài chỉ biết thúc bạn chơi bài !
    Bạn nhậu chỉ biết thúc bạn cạn ly !

Còn người thành công chỉ biết dạy bạn làm sao để thành công !
    May mắn lớn nhất của cuộc đời, không phải nhặt được tiền, cũng không phải trúng số, mà là có người có thể dẫn bạn đi đến 1 nền tảng cao hơn.

Thật ra hạn chế sự phát triển của bạn, không phải là trí thông minh hay học lực, mà là nhóm quan hệ trong cuộc sống, nhóm quan hệ trong công việc của bạn.

Người được gọi là Quý nhân là: người mở mang tầm nhìn của bạn, đưa bạn đến với 1 thế giới mới.

Ngày mai có thật sự huy hoàng, tuỳ thuộc vào sự lựa chọn và hành động của bạn hôm nay”.​

CoffeeTea and Cuu kiem like this.
  9. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

Cam ön loi khuyen cua Anh , dū nhò Tuoi nhung em biet Minh phai làm gì nghï gì , cò thē em dä biet mot chút , nhung theo su nhân xet , neu k cõ Si ganh ghet thì së k co Thành công nhįn chua phåi là nhuc , ngày xua hàn tin còn phåi lòn trôn de kiém chén cöm muu dò dai su , tù cö Chí Kim ai là nguoi hoàn håo neu k co nãm Ba lan thát bai , that bai that su là k tháng duoc tâm ma cûa Chinh mình và bây gio co thë en dä Hieu mot chut häy là Chinh Minh cho dù cuoc doi k do Minh Lua chon ( cám on doi moi sóm Mai thúc dây ,có mot ngày ta duoc nhân yeu thuong ) hay trân trong nhung gi Minh dang có bõ ngoài tai loi binh Luan cua thé nhân , có ai la nguoi hoàn häo 100/100 em xin quì xuong bái làm su phu con nguoi ta sóng hon nhau ö cái dãu thoi Anh mot lan nua cam on loi chî bäo

10. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

Sau Khi doc lai mot só bài viet cûa chi trang Luu ly má moi nguoi cho là sóng åo gi do thì thât ra k làm hai den ai chi là vui ve va hòa dong nhung dáng tiec cho chi là hòa dong voi nguoi k nen hoà dong vui ve voi nguoi k biet Su vui ve trái Tim khô càn thì Tim dau ra tri kÿ ??? Trách nguoi thį phåi nghī mat xau va mat tot cûa nguoi ay , Khi con nguoi ta mât di sü công bäng trong cuoc sóng thât , Ho sē tīm dén thé gioi åo và bám vúi vào dó , càng cô don bao nhieu con nguoi ta càng sóng åo báy nhieu , dáng ly an ui dông vien chia së chù k phäi chï trích hay bình phåm súc Pham nhân cach Ho muon phê binh mot nguoi häy nhän xet Minh truoc dä that dáng tiéc !!!!!

Love Story thích bài này.
  11. CoffeeTea

CoffeeTea Thần Tài Enthusiastic member

khakha, đúng ra mình ko comment thêm, nhưng bạn là ai đi chăng nữa thì chuyện gì tính sau:
    1- Bạn tải app đánh dấu tiếng Việt vào đt,( ví dụ: CH Play/ gõ tiếng Việt...), để Mọi Người biết bạn nói Gì?
    2- dđ này toàn dân chơi số, tâm sự dài dòng + không dấu sẽ làm hiệu ứng ngược với bạn là vậy.
    3- dđ là cái chợ số, khi vào là nhớ như đi chợ, va quẹt ai chút xíu thui cũng sinh chuyện, khổ chỗ đó...

kha kha, thân chào.

Love Story and Cuu kiem like this.
  12. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

Da em hiêu ròi nhung cái dt cùi báp này luc có luc k dë vài hôm máy tính süa xong së dánh ra dáu ra a , máy tính trong cò quan k dám bàn chuyen riêng sö sép biét thì game gì cüng ove hi cam on Anh dâ nhac nhò

13. iumainhe

iumainhe Thần Tài Perennial member

Nhầm ...!

Chỉnh sửa cuối: 22/3/17
  14. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

Em là nguoi moi k biét gì xin chi chî giáo cho em cám on chi nhieu

iumainhe thích bài này.
  15. iumainhe

iumainhe Thần Tài Perennial member

Mơ gì qa Chị..trang giải mơ ý...hihi

Cuu kiem thích bài này.
  16. Cuu kiem

Cuu kiem Thần Tài

da em Nho chi giai Ho Giac mo dem qua chi inbox cho em biet nhé em cam on chi yeu nhieu lam hi chuc chi yeu win hom nay nüa

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.