{XSMN} Thứ 4: 12-8-09 Cần thơ - ST-ĐN

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi cuong-de, 11/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hiensalon

hiensalon Thần Tài Perennial member

hôm nay mình chốt sau 2h . bạn để ý lại xem

2. hiensalon

:SugarwareZ-026:tùy bác ! mong bác chiến thắng là vui rồi . ai thích đánh sao mình có trách hay thắc mắc ? mỗi người một ý ! vậy mong càng ít người để ý đến mình càng tốt . mong bạn giúp được nhiều AE trong diễn đàn ! mình từ nay sẽ kiếu ! không bao giờ post số nữa ! mong tất cả các AE thông cảm .SORY tất cả :SugarwareZ-026:
    sory smod mình để size hơi lớn !

Last edited by a moderator: 12/8/09
  3. meomeo

meomeo Thần Tài

huhuhuuhu, bửa nay em thua cháy túi luôn bác dinamvebac ơi.

:SugarwareZ-073:

Last edited by a moderator: 12/8/09
  4. masterjhuy

masterjhuy Thần Tài

Lúc người ta cho trúng, sao bác không gào? Đến khi trật thì trách người ta? Người ta cho số như vậy, đâu phải là bắt buộc bác phải theo? Theo hay không là quyền của bác, vậy sao bác lại nặng lời vậy chứ?:SugarwareZ-037:

5. hiensalon

không sao đâu bạn ! dù sao cũng cảm ơn tất cả các AE đã ủng hộ mình ! cảm ơn Admin và smod1-2.cảm ơn diễn đàn một sân chơi thật vui . nhưng chắc mình hết duyên rồi !mong các bạn khác hay hơn mình giúp các bạn ! cho mình xin lỗi tất cả mọi người .nếu TG qua mình có làm các bạn buồn ! chào tất cả

6. nganoanh

nganoanh Thành Viên

lô......... 972

7. chuyengiacado

chuyengiacado Thần Tài

Em cũng trúng 1 lô 21 nè hehe

8. dinamvebac

dinamvebac Thần Tài Perennial member

đúng là bác hien có 36 nhưng hêu đánh đuôi bỏ đầu . như vậy là không trúng rồi. Mình cũng là thành viên trong diễn đàn cùng nhau bàn luận vui vẻ là chính. Tony cũng đừng nặng lời dù sao anh em ai thích tchơi gì thì chơi. Nhiều khi bác hiền kêu vậy mà đánh đuôi thì nhiều vớt lại cái đầu chúc đỉnh rồi sao . Mong bác hien cũng đừng giận . Quay lại diễn đàn cũng ủng hộ giúp đở anh em. Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau !

9. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Cảm ơn bạn Hiensalon nha!!!!!:SugarwareZ-003::SugarwareZ-003::SugarwareZ-003:

10. CoGianBacLan

CoGianBacLan Thần Tài

Mình cũng vừa tham gia diễn đàn này được hơn 1 tuần nay, cũng theo những con số trên đây thua thì nhiều trúng thì ít nhưng mình có trách ai đâu! Mình thích số nào thì đánh số đó.
    Bạn là dân chơi đề mà chỉ biết theo số của người khác, trúng thì k nói còn thua thì quay sang trách móc người ta thì mình khuyên bạn nên tìm môn khác chơi hay hơn.
    Vài lời góp ý cùng bạn có gì k phải thì bỏ qua dùm mình nhe!
    Sory Mod bài cua mình hơi dài!

11. vo tong 108

vo tong 108 Thần Tài Perennial member

tks bác hien

Tks bác hiền...hn thì mình vô dc 36 đầu và 89 đuôi vui wá,bác hiền như 1 ngôi sao soi sáng cho ae trong diễn đàn vậy...

12. nglien65

nglien65 Thần Tài

Phát ngôn bừa bãi chả văn hóa tí nào. :SugarwareZ-073::SugarwareZ-071::SugarwareZ-026:

13. LovelessGirl

LovelessGirl Thần Tài Perennial member

Trách móc nhau làm gì,hay ko bằng hên. Nguyên tối nay chạy tiền để trả nợ hồi chiều mượn nóng thua sac máu. Giờ chẳng còn gì ! Tất cả là do mình thôi...

14. samburai

samburai Thần Tài

thua quá...rồi.....trời ơi...! có ai cho mượn tí máu ko??? nếu ko là mai đi bán máu thật đó..!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.