{XSMN} Thứ 3: 02/02/2010Mở bát BT &VT!Đón Xuân Tài lộc!!!

Thảo luận trong 'Dự Đoán Xổ Số Miền Nam' bắt đầu bởi Phihoatac, 1/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 1A TĂNG BẠT HỔ

1A TĂNG BẠT HỔ Thần Tài Perennial member

nhầm hết thiệt:132::132::132::132:

MEGAI and tieulyphidao like this.
  2. tieulyphidao

tieulyphidao Thần Tài Perennial member

Khakhaaaa, ý lộn... :120:

MEGAI and 1A TĂNG BẠT HỔ like this.
  3. 1A TĂNG BẠT HỔ

1A TĂNG BẠT HỔ Thần Tài Perennial member

CHÚC MỪNG MẤY HUYNH ĐỆ:wins::wins::wins::wins:

MEGAI and tieulyphidao like this.
  4. binbin

binbin Thần Tài

đúng vậy mấy bác nói đúng. Bác hiền salon cho nhiều quá.

5. SƯ VẠN HẠNH

SƯ VẠN HẠNH Thần Tài

Hiensalon post số lên là để ACE tham khảo coi số nào trùng với ý mình thì mình theo con đó , chứ không bắt buộc ACE theo , còn ACE nào có khả năng thì theo hết nhưng muốn theo 1 ai đó trên diển đàn thì phải theo dỏi số người đó cho mỗi ngày như thế nào, tỷ lệ TRÚNG/TRẬT là bao nhiêu và cũng tùy theo ngày nữa, có ngày Đài đó số thuận bắt dể TRÚNG nhiều ..... Còn các ACE hỏi số Hiensalon thì chỉ là tư vấn thôi và ủng hộ tinh thần ACE , còn việc TRÚNG hay TRẬT là do Cty Xổ Số nữa các bạn ơi

Smod_03 thích bài này.
  6. Phihoatac

Phihoatac Thần Tài Perennial member

Hihihihiiiii!Không thể tin được! Win to quá!cám ơn tất cà!!!!hôm nay mình vui thật vui.thứ nhất vui vì mình Mở bát mà ACE trong DĐ đều thắng to,thứ hai vui vì sự chia xẻ ủng hộ tinh thần của các ACE trong 4room! Một lần nữa chân thành cám ơn tất cả ACE đã ủng hộ Topic ngày hôm nay! Xin chúc mừng các ACE đã chiến thắng trong ngày hôm nay, và dù vẫn biết trong cuộc sống có đôi khi niềm vui của người này là nỗi buồn của người khác, mình cũng xin chia buồn cùng các ACE chưa thắng,Mong ngày mai tất cả sẽ lấy lại tiền của mình!Thắng lợi huy hoàng và hoành tráng đang chờ đợi chúng ta vào ngày mai 03/02/2010 tại Đồng Nai & Cần Thơ!Thân

7. colenao

colenao Thần Tài

Bt đb 19 cái nầy gọi là big :wins::wins::wins: nè.rồi sẽ đến lượt tôi mà.
    chúc mừng ACE theo đb Bt 19,chia buồn ace chưa big win

MEGAI thích bài này.
  8. colenao

colenao Thần Tài

Rồi sẽ đến lượt ae mình mà,đâu có sai.Ngày mai sẽ tiếp tục win cho đến tết,chúc mừng bạn

MEGAI thích bài này.
  9. colenao

colenao Thần Tài

Lại hiểu lầm trang chủ nữa rồi,Số là do mình quyết,mọi thứ chỉ là tham khảo và muốn tốt cho ace trong 4r mà thôi,ai muôn pót số trật làm j,mà có muốn cũng không được

No MercY thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.